Đèn Pha Led Ngoài Trời 800w T1 (TDLF-VDT1800)
Đèn pha LED sân vận động T1 có các công suất đa dạng: 200w , 400W, 500W, 600W, 800W, 1000W, 1500w
📩 Nhận báo giá đèn LED – tư vấn nhanh & giá tận xưởng
👉 Nhắn: Loại đèn + Công suất + Số lượng để nhận báo giá nhanh
Thông tin đèn pha LED sân vận động T1 800w
Đèn pha led 800W sân vận động T1
– Công suất: 800W
– Thương hiệu : TDL
– Mã sản phẩm : TDLF-VDT1800
– Ánh sáng : Trắng ( 6000K) – Trung tính ( 4000K)- Vàng (3000K)
– Chipled: COB TF / COB Philips inside 3030
– Driver: DONE / PHILIPS
– Kích thước nhôm tản nhiệt: 370*410*230mm (
– Trọng lượng: 20500g
– Sản xuất tại Việt Nam
Đèn pha led sân vận động T1 ngoài trời 800w
Sử dụng chip led cao cấp
Thân đèn, tản nhiệt đèn bền bỉ
Phân bổ ánh sáng hợp lý
Ưu và nhược điểm đèn pha led sân vận động T1
Mẫu đèn pha led sân vận động T1 800w
– Đèn pha led sử dụng ít tỏa nhiệt , thân thiện môi trường
– Tuổi thọ đèn led cao, giúp chiếu sáng cường độ sáng
– Tiết kiệm điện năng , vượt trội hơn 80% dùng chiếu sáng thông thường
– Độ bền cao, chịu va đập tốt, chống mưa gió dùng ngoài trời tốt
Ứng dụng đèn pha led sân vận động T1
Đèn pha LED 200w , 400W, 500W, 600W, 800W, 1000W, 1500w